Matukio Makubwa Yaliyotikisa Msiba wa Masogange – GLOBAL SHOWBIZ

About the author

Comments

  1. Alikiba nes pas fair-play, il donne le dos de sa main devant les gens ses pas bien. Vs etes TS deux les porte-flambeaux de la musik tanzanienne, et africaine dc entendez vs, sinon nous les fan on va plus vs suivre.

  2. Ww kaka acha usee… kwani mtu kuzimia lazima awe mwanamke kila mtu ana roho yake, acha kufuru yaonekana hujawahi kufiwa ww, mbona belle9 alishindwa kuimba kwa kulia yy alikuwa mwanamke?

  3. Mbna hamjielew? Kwan yy hana haki ya kuzimia au? Unafiki tu! Mwacheni kaka wa watu! Ata yule irine Paulo alkuwa anatafuta kiki! Kumsema kaka wa watu kwan sikila mtu na moyo wake

  4. tena kiba mswahili haswa naroho mbaya
    hatakamaunauzu mbona watu wengine kakumbatiana nao pale msiban huo uzu mbona hakuuzuia

  5. Jaman hajazimia kuishiwa tu nguvu mpka kuwa hvyo kwan wanaume ndo akna nan nahku alkuwa mtu wake wakarib hata mie nakumbuka tulifiwaga na padri wetu yaan n alkuwa msimamiz wa wa shule niisolayo mie nililia sana lkn chaajabu nikuja nikatulia kwa mda nilitoka ndo kwenda kuuaga mwil wa hyo father niljuka sisogei niendako naoja ka ndo nazid kulegea mpka kuishiwa nguvu lkn kwa hyo rammy usema ukwel aliishiwa nguvu wabongo msipende kukuza maneno aya tushamuenzi mwamadada we2 sasa majungu ma fintina ndo zinaamshwa dah……… Rest in paradise aggieee😭😭😭🍴

  6. THE RESPONSE IS DISHEARTENINGLY NEGATIVE. HOW CAN YOU REMAIN SEATED WHEN A COLLEAGUE APPROACHES TO GREET YOU? DIAMOND IS GENTLE.

  7. jaman mbn mnatafuta pesa kwa kuongea mambo yayasio sahihi jaman kumbuka mungu yupo mbn mnajiamini ivo Yan kumbuka uctafute pesa kiivo

  8. Nime penda dada anavo elezea pia msibani huwezi kumluka mtu lazima uwasalimie wote pia we mzee unasema kiba alikuwa anampa tano sio kweli

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *